kru@kru.ac.th 034-534059-60

คณะกรรมการบริหารมหาวิทยาลัย

มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี

อธิการบดี



ผศ.ดร.พจนีย์ สุขชาวนา
Asst.Prof.Dr.PHOTJANEE SUKCHAONA
Tel : 086-6270994
E-mail : photjanee@kru.ac.th , phot_it49@hotmail.com
( .. สายตรงอธิการบดี .. )
- ปฏิทินไปราชการ/รักษาราชการแทน -


- รองอธิการบดี -

ดร.ณรงค์เดช รัตนานนท์เสถียร
Dr.Narongdech Rattananonsathien
Tel : 081-6682614
E-mail : narongdech@gmail.com
ผศ.เชิดชาย ดวงภมร
Asst.Prof.Cherdchai Duangpamorn
Tel : 081-8809014
E-mail : cherdchai@kru.ac.th , apcherd2556@gmail.com
ผศ.ดร.ขวัญนรี กล้าปราบโจร
Asst.Prof.Dr.Kwannaree Klaprabchone
Tel : 096-8816754
E-mail : kwannaree2992@hotmail.com
ผศ.ดร.สุรีวรรณ แจ้งจิตร
Asst.Prof.Dr.Sureewan Jangjit
Tel : 094-5564313
E-mail : sureewan@kru.ac.th
ดร.กุลวิตรี พร่ำรุ่ง
Mrs.KUNWITHREE PHRAMRUN
Tel : 099-0975323
E-mail : kunwithree.kp@gmail.com


- ผู้ช่วยอธิการบดี -

ผศ.จรายุทธ ประทีปวรกาญจน์
Asst.Prof.Jarayut Prateepvorakan
Tel : 096-8793951​
E-mail : a.jarayut@kru.ac.th
ผศ.ดร.สุทัศน์ กำมณี
Asst.Prof.Dr.Sutat Gammanee
Tel : 084-9136803
E-mail : sutat@kru.ac.th


- คณบดี -

ผศ.ดร.ภูชิต ภูชำนิ
Dr.Puchit Puchumni
Tel : 086-0301269
E-mail : Superchedi@hotmail.com
คณบดี คณะครุศาสตร์
นายวีระวัฒน์ อุดมทรัพย์
Mr.Weerawat Udomsup
Tel : 034-534072
E-mail : weerawat@kru.ac.th
คณบดี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์
ดร. ธัญวภณ ยิ่งประเสริฐชัย
Dr. Thanvapon Yingprasertchai
Tel : 094-5512470
E-mail : thanvapon@kru.ac.th , thanvapon@icloud.com
คณบดี คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
ดร.บรรจบพร อินดี
Dr. Banchobporn Indee
Tel : 081-8370991
E-mail : banchobporn09@kru.ac.th , young_taa@hotmail.com
คณบดี คณะวิทยาการจัดการ
ผศ.ดร.มงคล พัชรวงศ์สิริ
Dr.Mongkol Patcharavongsiri
Tel : 081-03830344
E-mail : mongkol2519@kru.ac.th
คณบดี คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม


- ผู้อำนวยการ ศูนย์ / สำนัก / สถาบัน-



ดร.ณรงค์ พันธุ์คง
Dr.Narong Punkong
Tel : 086-6055370
E-mail : jaynarongpunkong@kru.ac.th
ผอ. สำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ
ดร.สายชล เทียนงาม
Dr.Saichon Thienngam
Tel : 085-6682564
E-mail : saichon@kru.ac.th
ผอ. สำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียน
ดร.เศกสิทธิ์ ปักษี
Dr.Sakesit Paksee
Tel : 089-8978286
E-mail : sakesitp@kru.ac.th
ผอ. สำนักศิลปะและวัฒนธรรม
ดร.ปิยะพร พิทักษ์ตันสกุล
Dr.Piyaporn Pitaktunsakul
Tel : 092-4746660
E-mail : ppiyaporn@kru.ac.th
ผอ. สถาบันวิจัยและพัฒนา


- ผู้อำนวยการ สำนักงานอธิการบดี / ผู้อำนวยการ กองฯ -



นางปรานอม ดวงภมร
Mrs.Pranorm Duangpamorn
Tel : 034-633227-8
E-mail : pra_acc@kru.ac.th
ผอ. กองกลาง สำนักงานอธิการบดี
นางนารี สุขดี
Mrs.Naree Sookdee
Tel : 089-1813038
E-mail : naree@kru.ac.th , plan_kru@hotmail.com
ผอ. กองนโยบายและแผน สำนักงานอธิการบดี
นางสาวอารีย์ มหานิล
Miss.Aree Mahanin
Tel : 081-9867195
E-mail : aree200346@kru.ac.th , aree200346@hotmail.com
ผอ. กองพัฒนานักศึกษา สำนักงานอธิการบดี


ที่มา : เว็บไซต์คณะกรรมการบริหารมหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี